Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

[ View the whole list ]

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 16 người, vào ngày Fri Oct 11, 2013 3:04 pm

Sự Tích Phong Sâm và Vinh Trâu

Go down

Sự Tích Phong Sâm và Vinh Trâu

Bài gửi  Admin on Tue Aug 04, 2009 8:34 pm

ngày nảy ngày nay , trong lớp 11b6 nọ có đôi bạn rất thân . 1 hôm , đang trong giờ nghỉ 5 phút , Phong Sâm hỏi Vinh Trâu: " Trâu ơi , khi đi ị , cậu có sợ bị bẩn xịp không " Vinh Trâu trả lời " tớ không sợ " . Đi rong ruổi được 1 đoạn tiếp theo Phong Sâm hỏi tiếp " tớ hỏi thật nhé , khi đi ị cậu sợ bị bẩn xịp không " Trâu trả lời " Tớ đã bảo là tớ không sợ rồi mà " . Rồi đôi bạn lại đi mãi cho đến khi trước cửa nhà vệ sinh trường, Phong Sâm bập bè hỏi " này , thế khi đi ỵ cậu không sợ bị bẩn xịp à " Vinh Trâu tức giận trả lời " ^&dclmm%$*& đã bảo là tao không sợ rồi mà " .................................................. .................................................. .................................................. ............................................. Cltr + A để xem kết chuyện nhé các bạn trẻ !!!!
Rồi Phong Sâm xé xịp Vinh Trâu ra chùi đít
Admin
Admin

Xem lý lịch thành viên http://b6k28nh.forumvi.com